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MTANDAO WA WANAWAKE WATETEZI WA HAKI ZA BINADAMU TANZANIA
CWHRDs TZ
FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA
Utangulizi
Mtandao wa Wanawake Watetezi wa Haki za Binadamu wa Tanzania (CWHRDs) in Shirika Lisilo la Kiserikali lililosajiriwa Mwezi August, 2019 kama Shirika lisilo la Kiserikali chini ya Kifungu cha sheria No. 2002.  Lengo la shirika ni kutoa salama, kuchengea uwezp na kufadhili wanawake watetezi wa haki za binadamu Tanzania, kuweka kumbukumbu za juhudi za kupambania haki za wanawake, kwa kupitia changamoto mbalimbali katika safari yao ya kupambania haki za binadamu. 
Mtandao wa Wanawake Watetezi wa Haki za Binadamu Tanzania (CWHRDs Tz), huratibu kazi zinazofanywa na Wanawake Watetezi wa Haki za Binadamu kwa maana ya kukinga na kulinda usalama wa wanawake watetezi wa haki za Binadamu nchini.  Mtandao huu uliundwa kwa nia ya kuchambua mapungufu hatarishi yahusuyo matatizo ya akina mama/changamoto wanazozikabiri wanawake watetezi wa haki za binadamu katika jitihada zao za kutafuta haki za wanawake wa Tanzania, kuwapatia uwezo wa kuweza kujipigania na kusimama imara katika kujisaidiwa wao na familia zao.

	A: FOMU YA MWOMBAJI BINAFSI

	1.0 BASIC INFORMATION / TAARIFA BINAFSI

	1.1 Jina Kamili

	1.11Mme☐
1.12 Ke ☐
	1.2Namba ya Simu

	1.3Anwani
	1.4Barua Pepe

	1.5Uliwezaje kuwa Mwanaharakati  wa Kutetea  Haki za Binadamu? 

















	B: FOMU  KWA AJIRI YA SHIRIKA

	1.0 TAARIFA ZA MSINGI

	Jina la Kisheria (na kifupi):
	

	 Anwani:
	

	 Namba ya Simu


	Barua Pepe


	
	Tovuti

	Limesajiriwa na Mamlaka Husika?
☐Ndiyo
☐Hapana
	Reg No: Namba ya Usajiri


	
	Mwaka wa Kusajiriwa

	Shirika lina Bodi ya Wakurugenzi? Hapana☐Ndiyo☐
	Idadi ya Wakurugenzi wa Bodi
Wanawake:
Wanaume:

	Jina la Mkurugenzi wa Shirika/Kiongozi:

	Jina la Mwenyekiti wa Bodi


	Mwanamme☐	Mwanamke☐

	Mwanamme☐Mwanamke ☐


	2.0 ENEO LA KAZI:

	2.1 Tafadhali toa maelezo ya kutosha kuhusu Eneo la Kazi
	2.11 Makaziya Ardhi☐
	2.12 Ulinzi kwa Watoto☐
	2.13 Haki za Binadamu ☐

	2.14 Demokrasia na Utawala Bora☐
	2.15 Wazee☐
	2.16 Uwezeshaji  Kiuchumi☐

	2.17 Programu za Vijana☐
	2.18 Mazingira na Mabadiriko ya Hali ya Hewa☐
	2.19 Ushawishi na Utetezi☐

	2.20 Utafiti na Machapisho☐
	2.21 Huduma za Kisheria☐
	2.22 Haki za watumiaji☐

	2.23 Utekelezaji wa Huduma☐
	2.24 Huduma kwa Wakimbizi☐
	2.25 Elimu na Mafunzo☐

	2.26 Afya☐
	2.27 Kushughulikia wenye Ulemavu☐
	2.28 LGBV/Kupambania Ukatili wa Kijinsia☐

	2.29 Nyingine, zataje
	Nyingine, zitaje
	Nyingine zitaje

	
	
	




	3.0  LENGO/MAONO

	3.1 Lengo

	3.4 Maono

	4.0 MAELEZO KUHUSU SHIRIKA (Kama maombi ni kwa ajiri ya Shirika)

	
4.1 Toa maelezo kuhusu shirika lako (maneno 150)











	4.2 Sababu za kujiunga kwenye Mtandao wa Wanawake Watetezi wa Haki za Binadamu (Maneno yasizidi 1,000)












	5.0 MDHAMINI

	5.1 Jina
	5.2 Jina
	5.3 Jina

	5.1.1 Shirika

	5.2.1 Shirika
	5.3.1 Organization/Shirika

	5.1.2 Anwani
	5.2.2 Anwani
	5.3.2Anwani

	5.1.3 Barua Pepe

	5.2.3 Barua Pepe

	5.3.3 Barua Pepe


	5.1.4 Simu
	5.2.4 Simu
	5.3.4 Simu

	6.0VIAMBATANISHO:

	Uwasilishapo maombi yako kumbuka kuambatanisha vifuatavyo
	6.1 Binafsi
	6.2 Shirika

	· Wasifu (CV)
	· Ambatanisha Nakala ya Cheti

	
	· Wasifu wa Mkurugenzi (CV)

	
	· Taarifa ya Mradi ya Mwisho wa Mwaka





	7.  AINA ZA UANACHAMA

	 a).  Binafsi (    )
b).  Shirika (  )

	8. Ada ya Uanachama
a). Binafsi   (i)Usajili  30,000 (ii) Ada ya mwaka 50,000

b). Shirika  (i) Usajili 50,000 (iii) Ada ya mwaka 100,000
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Tafadhali wasilisha maombi yako pamoja na uthibidisho wa malipo kwa njia ya barua pepe kupitia:cwhrdstz@gmail.com, Pia copy Joyce John Membership Affair Officer kupitia msengaphina@gmail.com. 
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